-:- TheThaiManga -:-

Welcome

ยินดีต้อนรับเข้าสู่โลกของ Naruto กับ Reborn ครับ

เข้ามาแล้วก็ สมัคร สมาชิกด้วยนะครับผม ^^

***หมายเหตุ***
ในกรณีที่ไม่เห็นเนื้อหาในกระทู้ ให้สมัครสมาชิก และโพสต์ตอบ จขกท. ว่า ขอบคุณครับ/ค่ะ แค่นี้มันก็แสดง เนื้อ หาให้เองครับ ^^

By : admin

Join the forum, it's quick and easy

Welcome

ยินดีต้อนรับเข้าสู่โลกของ Naruto กับ Reborn ครับ

เข้ามาแล้วก็ สมัคร สมาชิกด้วยนะครับผม ^^

***หมายเหตุ***
ในกรณีที่ไม่เห็นเนื้อหาในกระทู้ ให้สมัครสมาชิก และโพสต์ตอบ จขกท. ว่า ขอบคุณครับ/ค่ะ แค่นี้มันก็แสดง เนื้อ หาให้เองครับ ^^

By : admin

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฏกติกา ของบอร์ด TTMG

admin
    admin
    Admin

โพสต์แล้ว : 3
    ยูโร : 560149
    รับคำขอบคุณ : 0
    เข้าร่วม : 06/10/2009

กฏกติกา ของบอร์ด TTMG Empty กฏกติกา ของบอร์ด TTMG

ตั้งหัวข้อ by admin Tue Oct 06, 2009 8:33 pm

TTMG = THETHAIMANGA

มีไม่กี่ข้อนะครับ

ข้อที่ 1 : ห้ามนำลิ้งค์แปลก หรือ ลิ้งค์ ลามกเข้ามาในบอร์ดนี้เด็ดขาด
    ข้อที่ 2 : ห้ามโพสต์ Hot Link นะครับ
    ข้อที่ 3 : ห้าม ปั่น/ปั้ม/ขุด เด็ดขาด
    ข้อที่ 4 : ห้ามโฆษณา หลอกลวง ให้ชวนคลิ๊ก
    =============================
    ไม่ว่าทำผิดข้อไหน ก็โดนแบน ถาวร ครับ
    =============================

ขอให้ทำตามด้วยนะครับผม ^^ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขล่าสุดโดย admin เมื่อ Wed Oct 07, 2009 12:44 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : ประกาศ)

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:37 pm